
Kuhusu Sisi
Sisi ni nani, tunasimamia nini na tumesajiliwa vipi.
Maadili ya msingi
- Ubora
- Ubunifu
- Uadilifu
- Weledi
- Uwajibikaji
- Kumjali Mteja
- Kazi ya Pamoja
- Ufanisi
Usajili na ithibati
Nobo College imesajiliwa na kuidhinishwa na Baraza la Taifa la Elimu ya Ufundi na Mafunzo ya Ufundi Stadi (NACTVET).
Umiliki
Nobo College inamilikiwa na NOBOFAM Company Limited (Namba ya Usajili 140343).
Uko tayari kujiunga nasi?
Maombi hufanywa mtandaoni kwa dakika chache. Anza leo au wasiliana na ofisi ya udahili.