Ruka hadi maudhui
Nobo College

Neno la Karibu kutoka kwa Mkuu wa Chuo

Karibu binafsi kutoka kwa kiongozi wa chuo.

Fredy Vincent Meela

Neno la Karibu kutoka kwa Mkuu wa Chuo

Karibu Nobo College

Ni furaha yangu kukukaribisha Nobo College, ambapo tumejitolea kwa ubora wa kitaaluma, weledi, ubunifu na huduma. Tunawawezesha wanafunzi wetu kwa maarifa, ujuzi na maadili ili wafanikiwe na kuleta mchango wa maana katika taaluma zao na katika jamii.

Fredy Vincent Meela

Mkuu wa Chuo

Nobo College

“Jumuiya ya Wafikiriaji Wakubwa”

Uko tayari kujiunga nasi?

Maombi hufanywa mtandaoni kwa dakika chache. Anza leo au wasiliana na ofisi ya udahili.