
Kozi
Chagua programu na uone sifa za kujiunga, utakachosoma na fursa zake.

NTA Level 4 - 6
Diagnostic Radiography
Sifa za kujiunga
Holders of Certificate of Secondary Education Examination (CSEE) with C Grade in Chemistry, Biology and Physics and Pass in Basic Mathematics and English Language.
3 years
Ordinary Diploma

NTA Level 4 - 6
Pharmaceutical Sciences
Sifa za kujiunga
Mhitimu wa Elimu ya Sekondari (kidato cha nne) mwenye ufaulu kuanzia daraja D katika masomo ya Kemia, Baiolojia na Fizikia, Hisabati na Lugha ya Kiingereza.
3 years
Ordinary Diploma

NTA Level 4 - 6
Clinical Medicine
Sifa za kujiunga
Mhitimu wa Elimu ya Sekondari (kidato cha nne) mwenye ufaulu wa angalau masomo manne (4) yasiyo ya dini, yakijumuisha Kemia, Baiolojia na Fizikia/Sayansi za Uhandisi. Ufaulu katika somo la Hisabati na Lugha ya Kiingerez…
3 years
Ordinary Diploma